![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2023/10/30/1fd2b8bfe5d25bfe4d46247d5e42875c.jpeg)
กลายเป็นกระแสฮือฮาสุดๆ เมื่อพระเอกตัวพ่ออย่าง “บอย ปกรณ์ ฉัตรบริรักษ์” โดดเข้ามาร่วมงานในฐานะ Co-CEO กับแบรนด์อย่าง “Aura Me” ในโปรเจคแห่งปี The Mystery Of The Charm “รุกฆาตสยบฝ้า Aura กระจ่างใส” Aura Me X Boy Pakorn
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2023/10/30/e93f8405ae8bb8752081f9a245b73a08.jpeg)
ภายใต้ผลิตภัณฑ์ “Aurmea Beauty Face Cream ครีมเคลียร์ฝ้าออร่ามี” ร่วมด้วย 2 ผู้บริหารหัวเรือใหญ่แห่ง Aura Me อย่าง “คุณฝน วิรันพัชร ชินภัคธนัชศิริ” และ “คุณอภิเศรษฐ์ ชินภัคธนัชศิริ” ล่าสุดเปิดตัวอย่างเป็นทางการ มีดาราคนดังมาร่วมสร้างสีสันภายในงานมากมาย อาทิ “อุ้ม ลักขณา”, “เด่นคุณ งามเนตร”, “ซีน ภัสธรากรณ์ (แม่แก้ว จากละคร พรหมลิขิต)” และ 2 พระเอกซีรีส์วาย “หล่งซื่อ ลี”, “กัน ณภัทร ณ ระนอง” ณ บริเวณ โดม แกลเลอรี่ เพิร์ล แบงก์ค็อก
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2023/10/30/b6dc637df4283bad301bf89eda83e9a7.jpeg)
ซึ่งงานนี้ “CEO Aura คุณฝน วิรันพัชร ชินภัคธนัชศิริ” เผยว่า “วันนี้ดีใจมากๆ สำหรับงานเปิดตัวอย่างเป็นทางการ “Aura Me X Boy Pakorn” เป็นโปรเจคที่ทาง Aura Me คิดกันมานาน ทางเราได้ คุณบอย ปกรณ์ มารับหน้าที่ดูแลแบรนด์ในฐานะ Co-CEO ซึ่งเขาเก่งมากๆ มีไอเดียที่หลากหลายในการทำงาน สามารถตอบโจทย์ของแบรนด์ Aura Me ได้อย่างชัดเจน จริงๆ เวลาที่คุณบอยเขาทำงาน เขาเป็นคนที่จริงจังมากๆ แต่ก็ไม่ได้เครียด เพราะส่วนตัวเขาเป็นคนที่อารมณ์ดีมาก ทำงานกับใคร ใครก็ต้องตกหลุมรัก ทาง Aura Me เชื่อว่า คุณบอย ปกรณ์ จะเป็นอีกหนึ่งก้าวสำคัญที่ทำให้แบรนด์ Aura Me เติบโตยิ่งๆ ขึ้นไปค่ะ
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2023/10/30/b8abe4162ce2b26f00ccf232979e1e69.jpeg)
ทางด้าน “Co-CEO บอย ปกรณ์ ฉัตรบริรักษ์” เผยว่า “ตัวผมเองมั่นใจในในแบรนด์ Aura Me มากๆ เพราะผมติดตามแบรนด์นี้มานาน ตั้งแต่เขาเปิดตัวใหม่ๆ เป็นแบรนด์ที่เติบโตเร็วมาก พอผมได้เข้ามารับหน้าที่เป็น Co-CEO ก็ถือว่าเป็นเกียรติมากๆ ช่วงที่ได้เข้ามานั่งประชุมพูดคุยกัน ผมก็เห็นถึงการบริหารงานของผู้บริหาร ที่เขามีวิสัยทัศน์ และมุมมองในการทำงานที่ตรงกับไอเดียของเรา ผมเลยมั่นใจว่าผมจะช่วยขับเคลื่อน Aura Me ไปในทิศทางไหน ผมต้องขอขอบคุณทุกๆ คนในครอบครัว Aura Me ที่ให้การต้อนรับผมด้วยนะครับ ผมขอสัญญาว่าจะทำหน้าตรงนี้ให้ดีที่สุดครับ”
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2023/10/30/5a44a332d7950e10c98213e0815de293.jpeg)
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2023/10/30/1acc7ec8d184ac0b2d0b802e2368be08.jpeg)