วันที่ 10 ธันวาคม 2565 ดร.ฐิติเชฏฐ์ นุชนาฏ กรรมการการเลือกตั้ง เข้ารับปริญญาปรัชญาดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ จากมหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย โดยมี นายปรีชา เอื้ออนันตธนกุล ที่ปรึกษา พร้อมนายสมชาย อัศวเศรณี ผู้เชี่ยวชาญ นายแสนผิน สุขี ผู้เชี่ยวชาญประจำกรรมการการเลือกตั้ง และ พ.ต.ต.ณัฐวัฒน์ เสงี่ยมศักดิ์ รองเลขาธิการคณะกรรมการการเลือกตั้ง เข้าร่วมแสดงความยินดี ณ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://mono29.com/app/uploads/2022/12/619429.jpg)
![](https://mono29.com/app/uploads/2022/12/619431-1024x438.jpg)