![](https://mono29.com/app/uploads/2022/10/1.คุณกิตติศักดิ์-นายกธีวรา-และทีมงานโมโน29-1024x681.jpg)
คุณกิตติศักดิ์ พุกเจริญ ผู้ช่วยผู้อำนวยการแผนกกิจกรรมเพื่อสังคมและสื่อสารภายในองค์กร บริษัท โมโน เน็กซ์ จำกัด (มหาชน) จัดทีมโครงการ “MONO29 ปันด้วยใจ สร้างรอยยิ้ม : สู้ภัยน้ำท่วม” เดินทางไปมอบถุงยังชีพเครื่องอุปโภค-บริโภค เพื่อช่วยเหลือชาวบ้านที่ประสบอุทกภัย ณ ชุมชนกุดแคนหัวถนนตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดชัยภูมิ ซึ่งได้รับความร่วมมือจาก บริษัท ทริปเปิลที บรอดแบนด์ จำกัด (มหาชน) นำโดย คุณพิทธินนท์ กีรติอนันต์พร ผู้อำนวยการภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนล่าง และ คุณธีวรา วิตนากร นายกเทศมนตรีเมืองชัยภูมิ นำคณะเจ้าหน้าที่ลุยน้ำไปมอบถุงยังชีพให้กับชาวบ้านชุมชนกุดแคนหัวถนนกว่า 200 ครอบครัว เมื่อวันก่อน
![](https://mono29.com/app/uploads/2022/10/2.คุณพิทธินนท์-คุณกิตติศักดิ์-และทีมงาน-3BB.jpg)
![](https://mono29.com/app/uploads/2022/10/3.คุณกิตติศักดิ์-และทีมงาน.jpg)
![](https://mono29.com/app/uploads/2022/10/10.8.คุณกิตติศักดิ์-คุณพิทธินนท์-และทีมงาน.jpg)
![](https://mono29.com/app/uploads/2022/10/9.คุณกิตติศักดิ์-มอบถุงยังชีพ.jpg)
![](https://mono29.com/app/uploads/2022/10/7.คุณกิตติศักดิ์-มอบถุงยังชีพ-1.jpg)
![](https://mono29.com/app/uploads/2022/10/6.คุณกิตติศักดิ์-นายกธีวรา-คุณพิทธินนท์-และทีมงาน2-1.jpg)
คุณกิตติศักดิ์ นายกธีวรา คุณพิทธินนท์ และทีมงาน2