รอลุ้นผลมาเป็นแรมเดือน ล่าสุด “คิตตี้-พรสิริ วิลเลียมส์” เมคอัพอาร์ติสสาวไทยจากรันเวย์ลอนดอนแฟชั่นวีค และ Influencer ให้กับ Women MThai.com ส่งข่าวดีมาบอกให้แฟนๆ ได้ชื่นใจ กับการคว้ารางวัลอันดับ 2 จากการแข่งขันระดับโลก “iMATs Battle of the Brushes” ณ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ ในหมวด Beauty/Fantasy ในการแต่งหน้าสีสันธรรมชาติ พร้อมใช้วัสดุรีไซเคิลขวดน้ำพลาสติกมาร่วมตกแต่งให้โดนใจคณะกรรมการยิ่งขึ้น สามารถติดตามผลงานของ “คิตตี้ พรสิริ วิลเลียส์” ในฐานะ Influencer ให้กับ Women MThai ได้ที่ https://seeme.mthai.com/ch/kittynoofah
![“คิตตี้-พรสิริ” เจ๋ง!!! คว้ารางวัลในการแข่งขันระดับโลก “iMATs”](https://img-ha.mthcdn.com/87bST_z3oiNpvJ156OhU8U3Zrrc=/340x210/smart/mono29.com/app/wp-post-thumbnail/rq7rZF.jpg)